Tin đăng đã hết hạn.

Duy nhất! biệt thự lô góc vip nhất louis city hoàng mai 1000m2 sàn -giá cđt

Ngày đăng: 16/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán căn biệt thự lô góc, 2 mặt thoáng VIP nhất KĐT Louis City Hoàng Mai -Gần 1000m2 sàn, sân vườn thoáng đãng, vị trí cửa ngõ phía Nam Hà Nội - Diện tích đất: 313,1m - Diện tích xây dựng: 186,1m - Tổng diện tích sàn: 991,6m - Hướng: Tây tứ trạch -phong thủy vượng Thiết kế hiện đại, sang trọng. Vị trí đẹp nhất KĐT, đối diện trường Louis City. Dễ dàng set up kinh doanh kết hợp để ở! Louis City là khu đô thị cao cấp bậc nhất quận Hoàng Mai, quy hoạch đồng bộ, tiện ích đẳng cấp: công viên, trường học, bệnh viện, trung tâm thương mại. Giao thông thuận tiện: kết nối nhanh với Vành Đai 2.5, đường Giải Phóng, khu vực Linh Đàm, bến xe Nước Ngầm, Giáp Bát Pháp lý rõ ràng, sổ đỏ lâu dài, mua bán nhanh chóng. LH ngay Ms. Dung 0836286363

Xem thêm

Liên hệ:

083 628 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

146 tỷ

186.1 m²
784,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Louis City Hoàng Mai, Đ. Tân Mai, P. Hoàng Văn Thụ, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
HD

Hoàng Thùy Dung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duy nhất! biệt thự lô góc vip nhất louis city hoàng mai 1000m2 sàn -giá cđt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.