Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán nhà vị trí đẹp đắc địa đường Đỗ Mười khu đô thị Gamura Yên Sở

Ngày đăng: 28/06/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Đường Đỗ Mười - KĐT Gamuda. Vị trí đắc địa - đẹp nhất KĐT Gamuda - khu vực ít nhà bán - kinh doanh sầm uất ngày đêm. * Nhà 2 mặt kinh doanh, một mặt hướng ra đường Đỗ Mười, mặt sau kinh doanh nội khu, vị trí đẹp nhất của KĐT Gamuda kinh doanh sầm uất. * Nhà đang cho thuê 70 triệu/ tháng, khách mua về giữ tiền, đầu tư kinh doanh, cho thuê lại đều hợp lý. Thiết kế: + Tầng 1: Thông sàn kinh doanh. - Tầng 2.3.4: Mỗi tầng 2 phòng lớn. - Tầng tum: 1 phòng, thoáng trước sau. * Sổ đỏ lâu dài, chủ nhờ ngân hàng giữ hộ cho mới. Sẵn sàng giao dịch sang tên nhanh chóng thuận tiện.

Xem thêm

Liên hệ:

038 440 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

48,8 tỷ

3 PN, 2 WC
135 m²
361,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Gamuda Gardens, P. Yên Sở, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Bá Thắng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán nhà vị trí đẹp đắc địa đường Đỗ Mười khu đô thị Gamura Yên Sở - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.