Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán nhà liền kề KĐT Đại Kim Dt 51m2,Đối diện vườn hoa, cách hồ Linh Đàm 100m

Ngày đăng: 06/07/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Dt 51m2x5 tầng+ 1 lửng,MT 4m - 2 thoáng phân lô - vỉa hè -Đường ôtô tránh, dừng đỗ - KDVP Mô tả: - Vị trí đẹp trước nhà CÔNG VIÊN CÂY XANH, 2 ô tô tránh nhau dừng đỗ, vài bước chân ra tới hồ Linh Đàm. Khu vực phát triển mạnh giao thông thuận tiện. - Nhà thoáng trước sau phía sau có khe thoáng rộng hơn 2m. Nhà xây khung cột chắc chắn, thiết kế vệ sinh cuối. Thiết kế. - T1: Thông sàn, vệ sinh+ 1 tầng lửng. - T2,3,4: Mỗi tầng 2 phòng, vệ sinh. -T5: tum - Sổ đỏ vuông đẹp sẵn sàng giao dịch.

Xem thêm

Liên hệ:

086 848 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

18,8 tỷ

4 WC
51 m²
368,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị mới Đại Kim Định Công, P. Định Công, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
t

trung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán nhà liền kề KĐT Đại Kim Dt 51m2,Đối diện vườn hoa, cách hồ Linh Đàm 100m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.