Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự song lập Gamuda 245m2 - Nội thất hiện đại - nhà hướng ĐN

Ngày đăng: 09/06/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Song lập Gamuda - 245m2 - hướng ĐN. - Nội thất đẳng cấp xứng tầm giá trị, chủ tâm huyết thiết kế hợp lý. Bố trí: + Tầng 1: Sân vườn, bể cá, khách, bếp, khu vực giải trí. + Tầng 2: 2 phòng ngủ khép kín. + Tầng 3: 2 phòng ngủ, phòng thờ, phòng trà. - Sổ đỏ pháp lý xịn, sẵn sàng giao dịch. Giá 7x tỷ. Hotline: 0965153393

Xem thêm

Liên hệ:

096 515 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

70 tỷ

4 PN
245 m²
285,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Gamuda Gardens, P. Yên Sở, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
MT

Ms Hoàng Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự song lập Gamuda 245m2 - Nội thất hiện đại - nhà hướng ĐN - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.