Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự Gamuda Gardens, Trần Phú, Hoàng Mai, Hà Nội, giá cực chất 28,2 tỷ, 90m2

Ngày đăng: 03/06/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Nhà biệt thự tại Gamuda Gardens, Trần Phú, Hoàng Mai, Hà Nội, sở hữu thiết kế hiện đại và tiện nghi. - Điểm đặc biệt: 4PN + 4WC + bếp, 4 tầng, mặt tiền 6m, ngõ rộng 15m, hướng cửa chính và ban công đều hướng Nam. - Giá: 28,2 tỷ VND, pháp lý đầy đủ. Bất động sản nằm trong khu vực phát triển, gần các tiện ích sống, đem lại sự thuận tiện cho cư dân. - Cách trường học Kinderworld, trường THCS Yên Sở, trường tiểu học Lĩnh Nam chỉ 2km. - Cách bệnh viện Đại học Y Hà Nội - cơ sở Hoàng Mai cũng chỉ 2km. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua 0919676873 Đoàn Thị Vui.

Xem thêm

Liên hệ:

091 967 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

28,2 tỷ

4 PN, 4 WC
90 m²
313,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Nam
Địa chỉ
Gamuda Gardens, P. Yên Sở, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
ĐV

Đoàn Thị Vui

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự Gamuda Gardens, Trần Phú, Hoàng Mai, Hà Nội, giá cực chất 28,2 tỷ, 90m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.