Tin đăng đã hết hạn.

263 tr/m2, rẻ nhất khu vực! BT Garmuda 190m2, MT 9m, 4 tầng, giá 50 tỷ, SĐCC

Ngày đăng: 24/04/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

BIỆT THỰ ĐẸP VÀ RẺ NHẤT GAMUDA - VIP LÔ GÓC 3 MẶT THOÁNG - VIEW VƯỜN HOA VỊ TRÍ ĐẸP NHẤT GIÁ TRỊ NHẤT

+ Vị trí: Lô góc 3 mặt tiền, view vườn hoa cực chill, vị trí đẹp nhất khu ĐT, giáp với Tam Trinh, trục đường Đỗ Mười, ĐCT Bắc - Nam Phía Đông giao thông cực kỳ thuận tiện.
+ Trước nhà sân chơi, đường đi bộ và trường Trung cấp nghê trong tương lai.

+ Nhà 4 tầng đẹp, full nội thất, thiết kế:
- T1: khách, bếp, wc, sân vườn.
- T2: 2 phòng khép kín, phòng đọc sách, ban công.
- T3: 2 phòng khép kín, sảnh lớn, ban công.
- T4: Tầng mái, 1 phòng khép kín.
+ Sổ đỏ chính chủ pháp lý sạch sẵn sàng giao
LH 0962882896 hoặc 0936267933

Xem thêm

Liên hệ:

096 288 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Tiện ích Sân chơi, Sân vườn
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

50 tỷ

190 m²
263,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Gamuda Gardens, P. Yên Sở, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
ĐL

Đinh Văn Luân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 263 tr/m2, rẻ nhất khu vực! BT Garmuda 190m2, MT 9m, 4 tầng, giá 50 tỷ, SĐCC - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.