Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự gamuda gardens - đẳng cấp khẳng định vị thế chủ nhân, dt 320m, mặt tiền 11m. giá 97.5 tỷ

Ngày đăng: 06/03/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6

+ Thông số:
Diện tích: 320m, 3 tầng, mặt tiền 11m.
+ Điểm nổi bật:
Thiết kế nội thất: Được kiến trúc sư nổi tiếng thiết kế theo phong cách châu Âu, toàn bộ nội thất nhập khẩu xịn xò. Công năng đầy đủ.
Vị trí vàng chiến lược; Không gian sống xanh Sinh thái chuẩn mực; Biệt thự sang trọng đẳng cấp thượng lưu; Cộng đồng dân cư đẳng cấp, dân trí cao; Giá trị bất động sản tăng trưởng vững chắc.
Gamuda Gardens là khu đô thị kiểu mẫu, được xây dựng bởi Tập đoàn Gamuda Land (Malaysia), đảm bảo tiềm năng tăng giá mạnh mẽ theo thời gian.
+ Tiện ích:(Trường học, ăn uống, caffe, bể bơi, thể thao...)
Câu lạc bộ Gamuda Gardens (Bể bơi, khu vui chơi thể thao...)
Trung tâm thương mại, nhà hàng, caffe, dịch vụ cao cấp...
Hệ thống giáo dục liên cấp: Trường Quốc tế Singapore (SIS)
- Cách trường tiểu học Yên Sở 1km.
- Cách bệnh viện Đại học Y Hà Nội - cơ sở Hoàng Mai 1,5km.
- Gần Kinderworld và trường THCS Yên Sở.
Hệ thống Y tế và chăm sóc sức khỏe, An ninh 3 lớp 24/7.
+ Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, giao dịch ngay.
+ Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin: đt/Zalo: 0912467268

Xem thêm

Liên hệ:

091 246 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m
Tiện ích Bể bơi
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

97,5 tỷ

4 PN, 5 WC
320 m²
304,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Gamuda Gardens, P. Yên Sở, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
NN

Nguyễn Tiến Nho

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự gamuda gardens - đẳng cấp khẳng định vị thế chủ nhân, dt 320m, mặt tiền 11m. giá 97.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.