Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự Pháp cổ - lô góc 350m2 - mặt phố thợ nhuộm - trung tâm Hoàn Kiếm 190 tỷ - 2 mặt thoáng

Ngày đăng: 21/07/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Biệt thự cổ - lô góc 350m2 mặt phố Thợ Nhuộm - trung tâm Hoàn Kiếm - 190 tỷ. - Căn góc 2 mặt thoáng vĩnh viễn vị trí kim cương hiếm có. - Gần KS Mường Thanh, BIDV trung tâm phố cổ sầm uất. - Biệt thự Pháp không bảo tồn xây khách sạn, văn phòng, thẩm mỹ, ngân hàng. - Diện tích 350m2 mặt tiền 17m tiềm năng kinh doanh đỉnh cao. - Pháp lý rõ ràng, sổ đỏ từ thời Pháp anh em đồng thuận bán. - Giá tốt nhất quận Hoàn Kiếm cơ hội đầu tư sinh lời cực mạnh. Liên hệ: Quỳnh 0945032484 để xem.

Xem thêm

Liên hệ:

094 503 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 17m
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

190 tỷ

350 m²
542,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
P. Thợ Nhuộm, P. Trần Hưng Đạo, Q. Hoàn Kiếm, Tp. Hà Nội
NQ

Nguyễn Thuý Quỳnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự Pháp cổ - lô góc 350m2 - mặt phố thợ nhuộm - trung tâm Hoàn Kiếm 190 tỷ - 2 mặt thoáng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.