Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự 30 Trần Quốc Thảo, Phường Võ Thị Sáu, Q3 | DT224m2| Tường Nguyễn Villa 0934 161816

Ngày đăng: 20/05/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Chú Bình có nhu cầu chuyển nhượng căn Villa HCM đường Trần Quốc Thảo, P. Võ Thị Sáu, Quận 3 trung tâm Sài Gòn TP Hồ Chí Minh.

1. Vị trí: 30 Trần Quốc Thảo, phường Võ Thị Sáu, Quận 3. Đường 2 chiều.
2. Diện tích: 8m x 31m, công nhận: 224,7 m2.
3. Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu.
4. GPXD: Hầm, 8 tầng.
5. Hướng: Tây Nam.
6. Giá bán: 135 tỷ (giá 2024).

Tường Nguyễn Villa 0934 161816.
(Cty BĐS SkyEagle - Cty quản lý BĐS trung tâm Sài Gòn).

Xem thêm

Liên hệ:

093 416 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m

Vị trí bản đồ

135 tỷ

224.7 m²
600,8 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự 30 Trần Quốc Thảo, Phường Võ Thị Sáu, Q3 | DT224m2| Tường Nguyễn Villa 0934 161816 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.