Tin đăng đã hết hạn.

Bán Siêu Phẩm BT cổ độc nhất Phố Ngô Thì Nhậm, Hàng Bài, Hoàn Kiếm, DT 258,9m2, mặt tiền 15m

Ngày đăng: 11/02/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán Siêu Phẩm BT cổ độc nhất Phố Ngô Thì Nhậm, Hàng Bài, Hoàn Kiếm.
Pháp lý chuẩn. Diện tích: 258,9m2, mặt tiền 15m giá tốt nhất: 140 tỷ.
Dòng tiền 150tr/1thg.
Vị trí độc tôn, pháp lý chuẩn sẵn sàng giao dịch.
LIÊN HỆ: Trang 0965220993 để làm việc trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

096 522 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m

Vị trí bản đồ

140 tỷ

258.9 m²
540,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Q. Hoàn Kiếm, Tp. Hà Nội
0

0965220993

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Siêu Phẩm BT cổ độc nhất Phố Ngô Thì Nhậm, Hàng Bài, Hoàn Kiếm, DT 258,9m2, mặt tiền 15m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.