Biệt thự góc đường to nhất dự án giá 18xtr/m2, 3 mặt thoáng, 403m2 - tại Vistalago Nam An Khánh

Ngày đăng: 23/05/2026

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Biệt thự góc đường to nhất dự án giá 18xtr/m2 Diện tích 403m căn góc 3 mặt thoáng, nằm ngay trục chính dự án. Nhà xây 3.5 tầng, diện tích sàn gần 180m thoải mái thiết kế theo nhu cầu Bên cạnh là vườn hoa nội khu tạo khoảng đệm cực thoáng và riêng tư Điểm đắt giá nhất: phía sau view trực diện clubhouse trung tâm vị trí đẹp và hiếm trong toàn khu Chỉ vài bước chân là ra hồ điều hòa và công viên Giá bán rẻ nhất TT chỉ 18xtr/m2 Liên hệ em : 0911143788

Xem thêm

Liên hệ:

091 114 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

72,54 tỷ

403 m²
180 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị mới Nam An Khánh Sudico, X. An Khánh, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Thị Hồi

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Biệt thự góc đường to nhất dự án giá 18xtr/m2, 3 mặt thoáng, 403m2 - tại Vistalago Nam An Khánh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.