Bán nhanh Biệt thự mặt đường đôi 2 làn đường, PL Sổ đỏ giá chỉ 13xr/m2

Ngày đăng: 23/05/2026

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhanh Biệt thự mặt đường đôi 2 làn đường, PL Sổ đỏ giá chỉ 13xr/m2 Hiện tại gia chủ có việc cần chuyển đổi nên bán căn biệt thự với pháp lý sổ đỏ Diện tích 329m2 mặt đường đôi 34m, diện tích 1 sàn 128m2, thoải mái thiết kế với tổng 460m2 sàn Gần 9 tòa chung cư, gần hồ nhỏ, kết nối ra Liên khu 8, đại lộ thăng long thuận tiện Giá bán chỉ 13xtr/m2/ rẻ nhất thị trường Quý KH đi xem nhà LH: 0911143788

Xem thêm

Liên hệ:

091 114 ****

Vị trí bản đồ

42,77 tỷ

329 m²
130 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị mới Nam An Khánh Sudico, X. An Khánh, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Thị Hồi

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh Biệt thự mặt đường đôi 2 làn đường, PL Sổ đỏ giá chỉ 13xr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.