Hiếm bán nhà Hinode Royal Park mặt công viên bđs sẵn dòng tiền 20tr/tháng

Ngày đăng: 22/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Đầu tư chắc thắng liền kề khu đô thị Hinode Royal Park (Kim Chung - Di Trạch) view công viên, dòng tiền sẵn 20 tr/tháng! Cơ hội hiếm có cho các nhà đầu tư thông thái sở hữu ngay căn nhà liền kề phân khu VIP, vị trí đắc địa tại trung tâm Hoài Đức, Hà Nội. Vị trí đắt giá: Mặt phân khu LK17.14, sở hữu tầm view trọn công viên nội khu xanh mát, thoáng đãng vị trí được săn đón nhất dự án. Thông số lý tưởng: * Diện tích đất: 95,0 m2 (Mặt tiền rộng rãi 5m x 19m). Nhà 4 tầng hoàn thiện bên trong nội thất cơ bản, sạch đẹp, mặt ngoài kiên cố, tối ưu không gian. Dòng tiền sẵn có cực đỉnh: Nhà đang cho thuê ổn định 20 triệu/tháng Mua xong có ngay thu nhập thụ động, không lo phòng trống. Pháp lý hoàn hảo: Sổ đỏ chính chủ, sở hữu lâu dài, sẵn sàng giao dịch ngay. Tại sao nhà đầu tư không thể bỏ lỡ? Lợi nhuận kép: Vừa có dòng tiền đều đặn hàng tháng, vừa đón đầu làn sóng tăng giá phi mã khi hạ tầng đồng bộ và đường vành đai 3,5 lưu thông, Vị trí "Hoa hậu": View công viên không chỉ mang lại không gian sống đẳng cấp mà còn là bảo chứng cho thanh khoản và giá trị bất động sản luôn tăng theo thời gian. Cộng đồng văn minh: Nằm trong khu đô thị đồng bộ Hinode Royal Park với hạ tầng giao thông kết nối hoàn hảo. Liên hệ ngay chính chủ để nhận giá thiện chí và xem nhà trực tiếp: 0379811686

Xem thêm

Liên hệ:

037 981 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

18,9 tỷ

4 PN, 4 WC
95 m²
198,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Hinode Royal Park – Khu Đô Thị Kim Chung Di Trạch, Đ. Quốc lộ 32, X. Di Trạch, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
0

0379811686

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Hiếm bán nhà Hinode Royal Park mặt công viên bđs sẵn dòng tiền 20tr/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.