Rẻ nhất Splendora - Liền kề góc 129m2 4,5 tầng giá chưa tới 200tr/m2

Ngày đăng: 22/05/2026

6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Sập giá Splendora! Liền kề góc giá trũng nhất vùng chỉ 197tr/m². Căn liền kề góc Splendora Bắc An Khánh, diện tích 129m² xây 81m² x 4 tầng 1 tum, thiết kế nhà rộng thoáng hiếm trong khu. Vị trí góc thoáng nhiều mặt, ánh sáng tự nhiên, ở cực sướng hoặc khai thác văn phòng đều tốt. KĐT Mailand Splendora, compound khép kín cao cấp, an ninh tốt. hạ tầng hoàn chỉnh, cộng đồng cư dân lâu đời Sắp sửa thông đường Vành đai 3.5 và giai đoạn 2 Splendora, mua ở hay đầu tư cực tốt Giá trũng nhất khu chỉ ~197tr/m² (~25.5 tỷ) mức giá cực hiếm tại Splendora hiện tại. Anh chị liên hệ em Thắng 0912986078 để xem nhà thực tế

Xem thêm

Liên hệ:

091 298 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

25,5 tỷ

5 WC
129 m²
197,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Mailand Hanoi City, Đ. Đại lộ Thăng Long, X. An Khánh, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
HT

Hoàng Thắng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Rẻ nhất Splendora - Liền kề góc 129m2 4,5 tầng giá chưa tới 200tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.