Bán biệt thự tại Mailand Hanoi City, 25,5 tỷ, 129 m2, rẻ nhất thị trường, nhà hoàn thiện,0985302497

Ngày đăng: 22/05/2026

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu biệt thự đẹp tại Mailand Hanoi City, Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Sơn Đồng, Hà Nội (địa chỉ cũ: Hoài Đức, Hà Nội) với thiết kế hiện đại và sang trọng. - Diện tích: 129 m2, gồm 4PN + 4WC + bếp - Giá: 25,5 tỷ VND - Pháp lý đầy đủ - Hướng cửa chính: Nam, hướng ban công: Nam - Mặt tiền rộng 9m, đường vào 13m, thuận tiện cho ô tô - Nội thất cơ bản: điều hòa, tủ lạnh,... - Phong thủy tốt, tạo cảm giác thoải mái, dễ chịu Điểm đặc sắc: - 4 phòng ngủ và 4 phòng tắm, đủ cho gia đình lớn - Thiết kế thông minh, tối ưu hóa không gian sống Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích như bệnh viện Quốc Oai, công viên, trung tâm thương mại đảm bảo cho cuộc sống tiện nghi và đầy đủ. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết! Điện thoại: 0985302497, liên hệ: Phạm Thị Huệ.

Xem thêm

Liên hệ:

098 530 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

25,5 tỷ

4 PN, 4 WC
129 m²
197,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Hướng
Nam
Địa chỉ
Mailand Hanoi City, Đ. Đại lộ Thăng Long, X. An Khánh, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
PH

Phạm Thị Huệ

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự tại Mailand Hanoi City, 25,5 tỷ, 129 m2, rẻ nhất thị trường, nhà hoàn thiện,0985302497 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.