Chủ Nhà Cần Bán Lắm Ạ Biệt Thự Song Lập Lideco Hoài Đức 110 Triệu/m2 Cả Nhà Và Đất 0979898648

Ngày đăng: 21/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chủ Nhà Cần Bán Gấp Biệt thự song lập Lideco Hoài Đức Hà Nội Thiết kế 5 tầng hiện đại Vị trí đẹp gần trung tâm khu đô thị Giá chỉ 110 triệu/m bao phí cả nhà và đất Căn có đơn giá rẻ nhất khu đô thị hiện tại LH Em Lan: 0979898648 để xem nhà và chốt giá tốt ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

097 989 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10,5m
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

26 tỷ

235 m²
110,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị mới Lideco - Bắc Quốc lộ 32, Tt. Trạm Trôi, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
N

Nguyenlan-

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chủ Nhà Cần Bán Lắm Ạ Biệt Thự Song Lập Lideco Hoài Đức 110 Triệu/m2 Cả Nhà Và Đất 0979898648 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.