Bán BT 5PN, 4WC, 126m2 tại Mailand Hanoi City, Hoài Đức, Hà Nội, giá 196 triệu / m2, Chính chủ Hot!

Ngày đăng: 21/05/2026

6.7
Khá
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu biệt thự tuyệt đẹp tại Mailand Hanoi City, Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Sơn Đồng, Hà Nội - Hoài Đức, Hà Nội cũ! Nằm trong khu đô thị Mailand Hanoi City, biệt thự này có thiết kế 4 tầng với 5 phòng ngủ và 4 phòng tắm, mang đến không gian sống rộng rãi và thoải mái cho gia đình. - Điểm đặc sắc: + 5PN + 4 WC + bếp. + Giá chỉ 196 triệu / m2. + Nội thất cơ bản: điều hòa, tủ lạnh,... + Ngõ vào 11m, thuận tiện cho xe ô tô. + Mặt tiền 7m, lý tưởng cho kinh doanh. + Pháp lý đầy đủ. Chi tiết dự án: - Vị trí: Km8 – Km12 đại lộ Thăng Long, huyện Hoài Đức, TP Hà Nội (cách Hà Nội 9km theo trục đường Láng – Hòa Lạc). - Chủ đầu tư: Liên doanh Công ty TNHH phát triển đô thị mới An Khánh (An Khánh JVC) gồm Tổng Công ty Vinaconex và Công ty Địa ốc Phú Long. - Tiện ích: Trung tâm thương mại, siêu thị, bệnh viện, khu du lịch, trường học quốc tế, công viên cây xanh, khu vui chơi giải trí, hệ thống giao thông hiện đại, tiện ích nội khu như bể bơi, phòng tập thể hình. - Thiết kế: Khu đô thị gồm 6.440 căn hộ chung cư cao tầng, 1.311 căn biệt thự và nhà ở liền kề, phong cách tân cổ điển, mật độ xây dựng thấp, không gian xanh. Gần các tiện ích như: - Gần siêu thị T-Mart An Khánh, Winmart. - Gần công viên Thiên Đường Bảo Sơn. - Gần trường mầm non Những Ngọn Nến Montessori. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: 0969221222, Ngô Đức Kiểm.

Xem thêm

Liên hệ:

096 922 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Hướng ban công Bắc
Tiện ích Bể bơi
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

24,7 tỷ

5 PN, 4 WC
126 m²
196,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Mailand Hanoi City, Đ. Đại lộ Thăng Long, X. An Khánh, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
NK

Ngô Kiểm

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán BT 5PN, 4WC, 126m2 tại Mailand Hanoi City, Hoài Đức, Hà Nội, giá 196 triệu / m2, Chính chủ Hot! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.