Tin đăng đã hết hạn.

Nhà liền kề ôtô tránh vỉa hè rộng - kinh doanh - gần trịnh văn bô, vành đai 3.5 - thoáng trước sau

Ngày đăng: 12/10/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

HUD VÂN CANH - NHÀ LIỀN KỀ ÔTÔ TRÁNH - VỈA HÈ RỘNG - KINH DOANH - GẦN TRỊNH VĂN BÔ, VÀNH ĐAI 3.5 - THOÁNG TRƯỚC SAU - TƯƠNG LAI RẠNG NGỜI - Vị trí đẹp, để ở hay kinh doanh đều được, đường trước nhà ô tô tránh dừng đỗ ngày đêm - Hiện trạng nhà đã hoàn thiện đang cho thuê 23triệu/tháng - Thiết kế hiện đại , mỗi tầng 2 phòng khép kín , có sân trước sân sau, lắp thang máy thoải mái, - Sổ đỏ đẹp , giao dịch ngay - S = 112m , mt = 5m - $ = 200tr/m - Lh 0865208166 xem nhà ngay

Xem thêm

Liên hệ:

086 520 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

22,4 tỷ

112 m²
200 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Vân Canh HUD, X. Vân Canh, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
PT

Phùng Văn Thời

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà liền kề ôtô tránh vỉa hè rộng - kinh doanh - gần trịnh văn bô, vành đai 3.5 - thoáng trước sau - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.