Chính chủ gửi bán nhanh căn nhà vườn TT17 - Sudico Nam An Khánh. Diện tích: 279 m² - mặt tiền: 8.0m - hướng Nam. Đã xây thô 3.5 tầng - Tổng sàn xây dựng 427m2 Đường trước nhà 13m. Vị trí trung tâm khu hồ nhỏ - gần TTTM Outlet & công viên hồ điều hoà. Giá bán nhanh: 93tr/m² **** Vista Nam An Khánh Chuẩn sống xanh, kết nối hiện đại, tâm điểm tương lai. Cơ hội vàng cho nhà đầu tư nhạy bén Dự án Vista Nam An Khánh đang là tâm điểm thị trường phía Tây Hà Nội: + Bùng nổ dự án: Tháp đôi tài chính, Khu cao tầng với hơn 40 toà Chung cư bắt đầu triển khai từ năm 2026 + Hạ tầng bùng nổ: Nút giao 3.5 trị giá 2500 tỷ + ngay sát 2 Ga Tuyến Metro số 05 kết nối vào trung tâm dễ dàng chỉ mất 10 phút. + Vị trí đắc địa: Ngay trên Đại lộ Thăng Long, sát đường vành đai 3.5, kết nối thuận tiện với Mỹ Đình Cầu Giấy trung tâm hành chính mới. + Vùng trũng giá: Giá hiện tại thấp hơn so với các dự án cùng khu vực Dư địa tăng giá cực lớn. + Sống xanh sinh thái: Hồ điều hòa rộng 10ha, quy hoạch bài bản, mật độ thấp, cộng đồng cư dân văn minh. Tham khảo thêm các căn Biệt thự Song lập giá tốt: 1. Biệt thự song lập TT10 - Diện tích 416m², Mặt tiền 15,2m, đường rộng 13m, vỉa hè nhà xây thô - giá 120triệu/m², 50 tỷ đồng (Đã có sổ đỏ). 2. Biệt thự song lập TT131 - Diện tích 427m², mặt tiền 15m, đường rộng 20m, vỉa hè nhà đã hoàn thiện mặt ngoài - Giá 180 triệu/m², 75 tỷ đồng (Hợp đồng mua bán). 3. Biệt thự song lập TT22 - Diện tích 429m², mặt tiền 12m, đường rộng 20m, vỉa hè nhà xây thô hoàn thiện mặt ngoài - giá 160triệu/m², 68 tỷ đồng (Đang làm cấp sổ). 4. Biệt thự song lập TT10 - Diện tích 416m², mặt tiền 15,2m, đường rộng 13m, vỉa hè nhà xây thô - giá 129triệu/m², 55 tỷ đồng (Đã có sổ đỏ). 5. Biệt thự song lập TT16 - 5 - Diện tích 303m², mặt tiền 12m, đường rộng 13m, vỉa hè nhà xây thô - giá 127triệu/m², 53 tỷ đồng (Hợp đồng mua bán). *****Hợp tác - Nhận bán hàng chính chủ: Tự hào là đơn vị phân phối, bán hàng lớn nhất Bất động sản phía Tây Hà Nội, khu vực Nam- Bắc An Khánh, Mailand City, Splendora, An lạc Green symphonyTiên Phong Land nhận bán từ chính chủ các sản phẩm Nhà, Biệt thự, chung cưvới mức phí thấp chỉ 1% (Một phần trăm)...Chính chủ có BĐS cần bán, vui lòng liên hệ thông tin bên dưới: Hotline: 0349281111 - Mr. Hoan - Chuyên BĐS đầu tư phía Tây Hà Nội Công ty: Cổ phần phát triển Địa Ốc Tiên Phong Địa chỉ: CS1: SH127 Vista Lago, An Khánh, Hoài Đức, HN. CS2: 15A Vĩ Cầm 4, KĐT An Lạc Green Symphony, Hoài Đức, HN. #VistaNamAnKhanh #DuAnBacAnKhanh #DuAnNamAnKhanh #BatDongSanphiaTayHaNoi #DauTuBatDongSan #MailandHanoiCity #Splendora #DuanAnlacGreenSymphony #DauTuSinhLoi #BatDongSanCaoCap #HaNoiMoBan
Xem thêm