Tin đăng đã hết hạn.

Bán BTĐL khu A2 Geleximco, DT 300m2 - 365m2 - 600m2, 3 tầng, giá đầu tư nhỉnh 135 triệu/m2

Ngày đăng: 30/09/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

+ 300m2 hướng nam gần Lê trọng tấn , giá 140tr/m2 + 300m2 lô góc, kinh doanh đỉnh, giá 59 tỷ + 320m2 view vườn hoa giá 140tr/m2 + 365m2 hướng tây nam giá 135tr/m2 + căp 600m2 giá thỏa thuận - Nằm trong quần thể khu A KĐT mới Geleximco, giao cắt của 2 tuyến đường huyết mạch là Đại Lộ Thăng Long và Lê Trọng Tấn, giáp Vinhomes SmartCity và các KĐT đẳng cấp khác, hiện dân cư dịch vụ tấp nập như phố xá. - Lô đơn lập, mặt tiền cực rộng 15m lên đồ cực chất. - Chủ nhà thân thiện dễ mến, muốn bán cho khách thiện chí. - Phù hợp ở hay kinh doanh đều thuận tiện. - Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch trong ngày. LH: 0977164491 - Nam biệt thự, nhà phố (Không tiếp MG).

Xem thêm

Liên hệ:

097 716 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

49,28 tỷ

365 m²
135,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Geleximco Lê Trọng Tấn, P. Lê Trọng Tấn, X. An Khánh, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
Nd

Người dùng ẩn danh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán BTĐL khu A2 Geleximco, DT 300m2 - 365m2 - 600m2, 3 tầng, giá đầu tư nhỉnh 135 triệu/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.