Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà khu đô thị vân canh,gần trường fpt,ô tô chạy vòng quanh,kinh doanh đỉnh,để ở hoặc đầu tư

Ngày đăng: 27/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Anh chị đang tìm một ngôi nhà vừa để an cư, vừa có thể kinh doanh cho thuê giữ tiền an toàn? Căn nhà liền kề tại khu đô thị Vân Canh chắc chắn sẽ khiến anh chị hài lòng: Lợi thế vượt trội: Vị trí trung tâm, hạ tầng đồng bộ, ô tô chạy vòng quanh nhà, giao thông cực kỳ thuận tiện. Gần ngay trường Đại học FPT, Đông Á, Công Nghiệp nhu cầu thuê nhà, văn phòng, dịch vụ cực cao. Không gian sống xanh, dân trí văn minh, khu đô thị đã hoàn thiện và ngày càng sầm uất. Phù hợp cho nhiều mục đích: ở thoải mái mở văn phòng kinh doanh đầu tư giữ tiền sinh lời. Hiện trạng & tiềm năng: Nhà xây thô kiên cố, thiết kế 2 phòng mỗi tầng, cầu thang giữa tối ưu công năng, dễ bố trí lại theo nhu cầu. Khách mua về có thể tự hoàn thiện theo ý Cơ hội hiếm có: Giá hợp lý cho một căn liền kề tại khu vực đang trên đà phát triển mạnh, vừa giữ tiền an toàn vừa gia tăng giá trị theo thời gian. Liên hệ ngay em Lan 0346621990 để xem nhà và nhận tư vấn chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

034 662 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

17,82 tỷ

4 PN, 4 WC
100 m²
178,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Vân Canh HUD, X. Vân Canh, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
NL

Nguyễn Thị Lan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà khu đô thị vân canh,gần trường fpt,ô tô chạy vòng quanh,kinh doanh đỉnh,để ở hoặc đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.