Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán nhanh biệt thự Đơn lập mặt hồ Nam An Khánh, Hà Nội giá rẻ nhất thị trường

Ngày đăng: 26/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần vốn thiện chí bán nhanh căn Biệt thự đơn lập mặt hồ tại Nam An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội. Diện tích đất: 550m2. Diện tích xây dựng 245m2. Xây 2 tầng 1 tum. Đường trước nhà 13m. Sau nhà là hồ điều hoà và đường dạo bộ ven hồ. Giá bán: Chỉ 13x tr/m2. Không tìm đâu ra khu nào mặt hồ với đơn giá này mà gần trung tâm Hà Nội như Nam An Khánh ạ! Anh chị quan tâm liên hệ em để được thông tin đầy đủ và hỗ trợ xem nhà ạ! LH em Sơn 24/7: 0965117998

Xem thêm

Liên hệ:

096 511 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 22m

Vị trí bản đồ

71,5 tỷ

550 m²
130 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị mới Nam An Khánh Sudico, X. An Khánh, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
TS

Thái Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán nhanh biệt thự Đơn lập mặt hồ Nam An Khánh, Hà Nội giá rẻ nhất thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.