Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán nhanh BT Song Lập khu vực NAM AN KHÁNH - Giá Đầu tư! Chỉ 115Triệu/m2

Ngày đăng: 20/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán nhanh căn biệt thự song lập tại khu hồ nhỏ dự án Nam An Khánh. Diện tích 476m². Xây thô 3,5 tầng. Sổ đỏ đã đang nằm két. Đường trước nhà 13m, kết nối giao thông thiện tiện, gần đường Liên Khu 8, Đại Lộ Thăng Long... Theo các Chuyên gia bất động sản thì căn TT10.10 Nam An Khánh hiện tại đang có mức giá hấp dẫn nhất trong khu đô thị Nam An Khánh (115 triệu/m²). Sở hữu tiềm năng sinh lời cao. Cơ hội lớn cho các nhà đầu tư quan tâm. Hotline tư vấn: 0349281111 Mr. Hoan - Chuyên BĐS đầu tư phía Tây Hà Nội. Văn phòng1: SH127 Nam An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội Văn phòng2: 15A Vĩ Cầm 4, KĐT An Lạc Green Symphony Tiên Phong Land Nơi lộc tài thịnh vượng #VistaNamAnKhanh #TT17NamAnKhanh #DuAnNamAnKhanh #BatDongSanHaNoi #DauTuBatDongSan #VistaTT17 #PhanKhuTT17 #DuAnVistaNamAnKhanh #DauTuSinhLoi #BatDongSanCaoCap #HaNoiMoBan

Xem thêm

Liên hệ:

034 928 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18m
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

54,74 tỷ

5 PN, 4 WC
476 m²
115 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị mới Nam An Khánh Sudico, X. An Khánh, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
KH

Khuất Tiến Hoan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán nhanh BT Song Lập khu vực NAM AN KHÁNH - Giá Đầu tư! Chỉ 115Triệu/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.