Tin đăng đã hết hạn.

Bán BT Lideco, Quốc Lộ 32, Trạm Trôi, Hoài Đức, 23 tỷ, 177m2 giá tốt nhất LH 0358163878

Ngày đăng: 19/09/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu biệt thự Lideco tại Quốc lộ 32, Trạm Trôi, Hoài Đức với diện tích 177m2, giá 23 tỷ VND. Biệt thự 5 tầng, mặt tiền 8m, ngõ trước 12m, phù hợp cho gia đình hoặc đầu tư. Nội thất đầy đủ với điều hòa, tủ lạnh, giường... Phong thủy tốt, pháp lý đầy đủ. Khu vực xung quanh. + Gần siêu thị Winmart và T - Mart. + Bệnh viện Đa khoa Hoài Đức. + Học viện Khoa học Quân sự. Thông tin thêm về dự án. Dự án Lideco nổi bật với các loại hình biệt thự đa dạng từ 225m2 đến 550m2, tiện ích nội khu như bờ hồ, công viên, trung tâm thương mại, và nhiều dịch vụ khác. Vị trí thuận lợi, chỉ 20 phút đến trung tâm Hà Nội, 10 phút đến Trung Tâm Hội nghị Quốc Gia. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0358163878

Xem thêm

Liên hệ:

035 816 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m

Vị trí bản đồ

23 tỷ

177 m²
129,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị mới Lideco - Bắc Quốc lộ 32, Tt. Trạm Trôi, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Quang Hoài

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán BT Lideco, Quốc Lộ 32, Trạm Trôi, Hoài Đức, 23 tỷ, 177m2 giá tốt nhất LH 0358163878 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.