Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự đơn lập góc siêu vip tại Hà Đô Charm Villas, 67 tỷ, 325m2

Ngày đăng: 18/09/2025

6.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Biệt thự tại Hà Đô Charm Villas, Đại lộ Thăng Long, An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội với thiết kế hiện đại và không gian sống lý tưởng. Điểm đặc biệt: + Kết cấu: 4PN + 3WC + bếp. + Giá: 67 tỷ VND. + Diện tích: 325m2. + Hướng cửa chính: Đông Bắc, hướng ban công: Đông Bắc. + Mặt tiền rộng 20m, ngõ vào 13m, thích hợp cho xe ô tô di chuyển dễ dàng. + Phong thủy tốt, không gian sống thoáng đãng. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: 0961199028 Nguyễn Thuỳ Duyên.

Xem thêm

Liên hệ:

096 119 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

67 tỷ

4 PN, 3 WC
325 m²
206,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Hà Đô Charm Villas, X. An Thượng, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
ND

Nguyễn Thuỳ Duyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự đơn lập góc siêu vip tại Hà Đô Charm Villas, 67 tỷ, 325m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.