Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán biệt thự khu A Gleximco 180m2 Mt 7m 23.5 tỷ kinh doanh tốt gần MP Lê Trọng Tấn

Ngày đăng: 12/09/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán biệt thự song lập gần khu A Gleximco - gần Vin Đại Mỗ - Tây Mỗ - Nam Từ Liêm. Biệt thự - kinh doanh - gần mặt phố - tiềm năng tăng giá. + Vị tri gần mặt phố Lê Trọng Tấn, ngay cạnh khu chung cư cao cấp của Vin Đại Mỗ Smart City, Imperia gồm 58 tòa chung cư... Gần Vinhomes Thăng Long, Spendola Bắc An Khánh.... + Phù hợp khách mua đầu tư chờ tăng giá; khách mua kinh doanh, khách mua ở sướng. + Gần Aeon Hà Đông, Vinmec, Vincomemega small... + Giao thông thuận tiện. + Liên hệ xem nhà và gặp chính chủ làm việc: 0915551389E Thùy chuyên mặt phố - biệt thự - kinh doanh).

Xem thêm

Liên hệ:

091 555 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

23,5 tỷ

4 PN, 4 WC
180 m²
130,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Địa chỉ
Khu đô thị Geleximco Lê Trọng Tấn, P. Lê Trọng Tấn, X. An Khánh, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
HT

Hoàng Bích Thùy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán biệt thự khu A Gleximco 180m2 Mt 7m 23.5 tỷ kinh doanh tốt gần MP Lê Trọng Tấn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.