Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự song lập 144m2 đã hoàn thiện chỉ với giá cực chất tại Lideco, Trạm Trôi, Hoài Đức, HN

Ngày đăng: 16/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Biệt thự 5 tầng với thiết kế hiện đại, phù hợp cho gia đình lớn. + Diện tích 144m2, mặt tiền rộng 9m, ngõ rộng 12m, thuận tiện cho ô tô ra vào. + 8PN, 6VS, nội thất cơ bản, sẵn sàng cho việc sử dụng ngay. + Hướng Tây Nam, phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho việc đầu tư. + Khu vực yên tĩnh, an ninh tốt, lý tưởng cho cuộc sống gia đình. Giới thiệu thêm về dự án - Dự án Lideco tọa lạc tại Thị trấn Trạm Trôi, huyện Hoài Đức, tỉnh Hà Tây, chỉ mất 20 phút để đến trung tâm Hà Nội và 10 phút đến Trung Tâm Hội nghị Quốc Gia. - Đầu tư bởi Lideco, dự án cung cấp tiện ích nội khu như bờ hồ, công viên, trung tâm thương mại, spa, nhà hàng, khu vui chơi trẻ em, phòng tập Gym – Yoga, trường học liên cấp và cơ sở y tế. - Tiện ích ngoại khu gần trường ĐH, bệnh viện, trung tâm thể thao và UBND huyện Hoài Đức. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: Trần Công Tam 0898098686

Xem thêm

Liên hệ:

089 809 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

20,5 tỷ

144 m²
142,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu đô thị mới Lideco - Bắc Quốc lộ 32, Tt. Trạm Trôi, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
TT

Trần Công Tam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự song lập 144m2 đã hoàn thiện chỉ với giá cực chất tại Lideco, Trạm Trôi, Hoài Đức, HN - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.