Tin đăng đã hết hạn.

Hot! Bán Biệt Thự Lideco, Quốc lộ 32, Trạm Trôi, 20 tỷ, 142m2 giá đẹp nhất trên thị trường hiện tại

Ngày đăng: 10/09/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Biệt thự Lideco tọa lạc tại Quốc lộ 32, Thị trấn Trạm Trôi, Hoài Đức, Hà Nội, cực kỳ lý tưởng cho cuộc sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 142m2, 5 tầng, mặt tiền 10m, hướng Đông Bắc, ban công Tây Nam, ngõ trước rộng 12m, phù hợp cho cả ô tô ra vào dễ dàng. Giá bán là 20 tỷ VND, pháp lý đầy đủ. Nội khu có nhiều tiện ích như hồ, công viên, trung tâm thương mại, spa, nhà hàng, khu vui chơi trẻ em, phòng tập Gym – Yoga, trường học liên cấp, và bãi đỗ xe. Cuộc sống ở đây không chỉ thoải mái mà còn mang lại phong thủy tốt, cực kỳ phù hợp cho gia đình muốn tận hưởng không gian sống lý tưởng. Cách trường học Học viện Khoa học Quân sự khoảng 2km, gần siêu thị Winmart và T-Mart, và chỉ mất 10 phút đến Bệnh viện Đa khoa Hoài Đức. Không cần phải đi xa để tìm kiếm tiện nghi. Giới thiệu thêm về dự án Biệt thự Lideco được đầu tư bởi Lideco, với thiết kế đa dạng như biệt thự song lập, đơn lập, và liền kề. Nội khu với tiện ích phong phú, bao gồm bờ hồ, công viên, trung tâm thương mại, và các cơ sở y tế, tạo nên một khu vực sống lý tưởng cho mọi gia đình. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số 0985834921 hoặc liên hệ Nguyễn Công Tuấn .

Xem thêm

Liên hệ:

098 583 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

20 tỷ

142 m²
140,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị mới Lideco - Bắc Quốc lộ 32, Tt. Trạm Trôi, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Công Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hot! Bán Biệt Thự Lideco, Quốc lộ 32, Trạm Trôi, 20 tỷ, 142m2 giá đẹp nhất trên thị trường hiện tại - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.