Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự song lậplideco hoài đức 275m2 sổ đỏ chính chủ cần bán gấp chỉ hơn 130 triệu/m2 0979898648

Ngày đăng: 13/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

BÁN BIỆT THỰ SONG LẬP LIDECO HOÀI ĐỨC 275m2 SỔ ĐỎ CHÍNH CHỦ, CẦN BÁN GẤP Diện tích: 275 m2, MT 13m Vị trí: Khu đô thị Lideco, Hoài Đức Hà Nội Mặt tiền đẹp, vuông vắn, đường rộng 24m, hạ tầng đồng bộ, gần hồ điều hòa Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài, sẵn sàng giao dịch Thích hợp: biệt thự ở, đầu tư giữ tiền, sinh lời cao Giá: Rấy tốt chủ nhà cực thiện trí 36,9 tỷ Liên hệ: 0979898648 E Lan

Xem thêm

Liên hệ:

097 989 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

36,9 tỷ

4 WC
275 m²
134,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu đô thị mới Lideco - Bắc Quốc lộ 32, Tt. Trạm Trôi, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
N

Nguyenlan-

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự song lậplideco hoài đức 275m2 sổ đỏ chính chủ cần bán gấp chỉ hơn 130 triệu/m2 0979898648 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.