Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hiếm tại Lideco, 29 tỷ bao thuế phí, dt234.9m2, Biệt Thự 5 tầng, ĐB mặt tiền 12m

Ngày đăng: 11/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Biệt thự song lập, nằm ở Lideco, Đường Quốc lộ 32, Thị trấn Trạm Trôi, Hoài Đức, Hà Nội. Diện tích cực lớn 234.9m2 với thiết kế 5 tầng, mặt tiền 12m, hướng Đông Bắc, ban công Tây Bắc. Pháp lý đầy đủ, sẵn sàng cho cuộc sống thoải mái. + Mặt tiền rộng rãi, cực kỳ thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc để ở. + Ngõ trước rộng 13m, xe hơi vào thoải mái. + Cuộc sống tiện nghi với nhiều tiện ích nội khu như bờ hồ, công viên, trung tâm thương mại, spa, nhà hàng, khu vui chơi trẻ em, phòng tập Gym – Yoga, và trường học liên cấp. + Khu vực gần các trường đại học, bệnh viện, và trung tâm thể thao, chỉ mất 20 phút đến trung tâm Hà Nội. Tiện ích xung quanh + Siêu thị Winmart Hoài Đức, T-Mart. + Bệnh viện Đa khoa Hoài Đức. + Học viện Khoa học Quân sự. Thông tin thêm về dự án + Dự án Lideco, vị trí đắc địa tại Thị trấn Trạm Trôi, huyện Hoài Đức, tỉnh Hà Tây, ngay dọc theo quốc lộ 32. + Được đầu tư bởi Lideco, với nhiều loại hình biệt thự và liền kề đa dạng. + Tiện ích nội khu phong phú, đáp ứng nhu cầu sống hiện đại và tiện nghi. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết Nguyễn Công Tuấn 0985834921

Xem thêm

Liên hệ:

098 583 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

29 tỷ

234.9 m²
123,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị mới Lideco - Bắc Quốc lộ 32, Tt. Trạm Trôi, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Công Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm tại Lideco, 29 tỷ bao thuế phí, dt234.9m2, Biệt Thự 5 tầng, ĐB mặt tiền 12m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.