Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự view công viên - gần hồ điều hòa - 3 thoáng - ô tô văn phòng - ở vip - cho thuê 90t/thang

Ngày đăng: 31/08/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Thiết kế hiện đại, mang đậm phong cách châu âu, 3 thoáng, đẹp vô cùng Tầng 1: 5 Phòng khép kín. Tầng 2 -3: Mỗi tầng 4 phòng khép kín. Tầng 4 -5: Mỗi tầng 3 phòng khép kín. Liên hệ ngay em Đức để làm việc chính chủ 0977662900

Xem thêm

Liên hệ:

097 766 ****

Vị trí bản đồ

33,5 tỷ

224 m²
149,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị mới Lideco - Bắc Quốc lộ 32, Tt. Trạm Trôi, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội

Phạm Minh Đức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự view công viên - gần hồ điều hòa - 3 thoáng - ô tô văn phòng - ở vip - cho thuê 90t/thang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.