Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp liền kề LK30 Vân Canh Hud, DT 110m2, 4 tầng, giá rẻ chỉ 17.3 tỷ

Ngày đăng: 29/08/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán lô liền kế kđt Vân Canh hud: - Diện tích: 110m2. - Mặt tiền: 5m. - Diện tích sàn: 75/315m2. - Vị trí đẹp, ko lỗi, vuông vắn, hiện trạng 4 tầng thô khách mua tự hoàn thiện theo sở thích. - Pháp lý chuẩn, giao dịch trong ngày. Lh/ 0977164491 mr nam.

Xem thêm

Liên hệ:

097 716 ****

Vị trí bản đồ

17,3 tỷ

110 m²
157,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Vân Canh HUD, X. Vân Canh, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
Nd

Người dùng ẩn danh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp liền kề LK30 Vân Canh Hud, DT 110m2, 4 tầng, giá rẻ chỉ 17.3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.