Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự 310m2 tại Lideco, Trạm Trôi, Hoài Đức, View hồ giá ưu đãi 180 triệu / m2

Ngày đăng: 29/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Biệt thự 5 tầng, 8PN + 6WC + bếp, hướng Đông Nam, mặt tiền 15m, ngõ rộng 12m. Pháp lý đầy đủ. Điểm đặc sắc: - Thiết kế hiện đại, không nội thất, phù hợp cho gia đình lớn hoặc đầu tư. - Giá 180 triệu / m2, rất cạnh tranh trong khu vực. - Ngõ vào rộng rãi, thuận tiện cho ô tô. - Mặt tiền rộng, lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Gần bệnh viện đa khoa Hoài Đức. - Siêu thị Winmart và T - Mart chỉ trong vài phút đi bộ. - Trường học Nhật ngữ Isshin và Học viện Khoa học Quân sự. Giới thiệu thêm về dự án: - Vị trí: Thị trấn Trạm Trôi, huyện Hoài Đức, tỉnh Hà Tây, dọc theo quốc lộ 32, 20 phút đến trung tâm Hà Nội, 10 phút đến Trung Tâm hội nghị Quốc Gia. - Nhà đầu tư: Lideco. - Tiện ích nội khu: Bờ hồ, công viên, trung tâm thương mại, spa, nhà hàng, khu vui chơi trẻ em, phòng tập Gym Yoga, trường học liên cấp, cơ sở y tế, bãi đỗ xe. - Tiện ích ngoại khu: Gần các trường ĐH, bệnh viện, trung tâm thể thao, UBND huyện Hoài Đức. Vui lòng liên hệ ATHOMES qua số điện thoại 0783417868 để biết thêm thông tin.

Xem thêm

Liên hệ:

078 341 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

55,8 tỷ

310 m²
180 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị mới Lideco - Bắc Quốc lộ 32, Tt. Trạm Trôi, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
A

ATHOMES

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự 310m2 tại Lideco, Trạm Trôi, Hoài Đức, View hồ giá ưu đãi 180 triệu / m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.