Tin đăng đã hết hạn.

Bán BT Hoa Phượng, 39 tỷ, 310m2, 11PN, 10WC, Hoài Đức, Hà Nội, giá tốt

Ngày đăng: 19/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhà biệt thự Hoa Phượng tọa lạc tại khu biệt thự Hoa Phượng, Thiên Đường Bảo Sơn, đường Lê Trọng Tấn, xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội. Đây là căn biệt thự cao cấp với diện tích 310m2, thiết kế hiện đại, mang lại không gian sống lý tưởng cho gia đình. + Diện tích: 310m2, giá: 39 tỷ VND. + 11 phòng ngủ, 10 toilet, 4 tầng, cung cấp không gian rộng rãi cho gia đình lớn. + Nội thất cơ bản, sẵn sàng cho việc trang trí theo ý thích. + BT lô góc thiết kế 2 mặt tiền(2 mặt đường vỉa hè ô tô tránh) hai cửa hướng tây bắc và hướng tây nam. Thiết kế thoáng sáng vượng khí tài lộc. + Mặt tiền 29m, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc làm văn phòng. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. + Gần công viên Thiên Đường Bảo Sơn. + Gần bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec Smart City. + Gần trường Heiwa Kindergarten - hệ thống giáo dục song ngữ Heiwa. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0777586159 - Dương Thị Cúc.

Xem thêm

Liên hệ:

077 758 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 29m
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Căn góc

Vị trí bản đồ

39 tỷ

310 m²
125,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu biệt thự Hoa Phượng, X. An Khánh, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
DC

Duong Thu Cuc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán BT Hoa Phượng, 39 tỷ, 310m2, 11PN, 10WC, Hoài Đức, Hà Nội, giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.