Tin đăng đã hết hạn.

Bán liền kề 46 phân khu Nhật Hinode Royal park. Hướng Đông Nam

Ngày đăng: 19/08/2025

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà liền kề siêu đẹp - Hinode Royal Park. Giá bán: Hơn 20.x tỷ. Liền kề 46 - Khu liền kề cao cấp phân khu Nhật, vị trí ngay chân tòa W1 Chung Cư The Witeria Hinode Royal Park. Diện tích: 115m2. Xây 5 tầng theo phong cách chuẩn Nhật hiện đại, sang trọng. Đầu tư kinh doanh, cho thuê mãi đỉnh. Hướng Đông Nam mát mẻ quanh năm. Đường trước nhà 12m, ô tô đỗ thoải mái. Pháp lý: Hợp đồng mua bán, có hỗ trợ khách vay ngân hàng. Liên hệ em để nhận thông tin chi tiết và phương thức giao dịch: 0847970888

Xem thêm

Liên hệ:

084 797 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

25,53 tỷ

115 m²
222 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Hinode Royal Park – Khu Đô Thị Kim Chung Di Trạch, Đ. Quốc lộ 32, X. Di Trạch, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
NN

Nguyễn Thị Nhâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán liền kề 46 phân khu Nhật Hinode Royal park. Hướng Đông Nam - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.