Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán gấp BT góc Hinode Royal Park 186m2 4 tầng MT 20m trục chính đường 20m giá rẻ 31 tỷ

Ngày đăng: 24/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Tìm kiếm một chốn an cư lý tưởng? Khám phá ngay biệt thự tại Hinode Royal Park với thiết kế sang chảnh và không gian rộng rãi. - Diện tích 186m2, 4 tầng, 6PN, 5WC. - Hướng Đông Nam, phong thủy tốt. - Mặt tiền 20m, ngõ vào rộng 30m, dễ dàng cho ô tô vào. - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Gần Winmart + cho những bữa ăn nhanh. - Học viện Khoa học Quân sự và các trường Nhật ngữ gần đó. - Bệnh viện Đa khoa Hoài Đức trong tầm tay. Thông tin dự án: - Dự án Hinode Royal Park, đầu tư hiện đại. - Diện tích 146,8ha với nhiều loại hình sản phẩm như biệt thự đơn lập, song lập, nhà liền kề, shophouse và căn hộ chung cư. - Tiện ích nội khu phong phú với gần 50 tiện ích như đường dạo bộ, sân chơi trẻ em, khu thể thao, bếp nướng BBQ. - Tiện ích ngoại khu như sân vận động quốc gia Mỹ Đình, trung tâm huấn luyện TDTT Quốc Gia 1, sân bay Nội Bài. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết qua 0939760222 với Nguyễn Trọng Việt.

Xem thêm

Liên hệ:

093 976 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Sân chơi
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

31 tỷ

5 WC
186 m²
166,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Hinode Royal Park – Khu Đô Thị Kim Chung Di Trạch, Đ. Quốc lộ 32, X. Di Trạch, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
NV

Nguyễn Trọng Việt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán gấp BT góc Hinode Royal Park 186m2 4 tầng MT 20m trục chính đường 20m giá rẻ 31 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.