Tin đăng đã hết hạn.

Bán liên kề lô góc 147m2 đường 30m tại KĐT Hinode Royal Park, Hoài Đức, giá tốt chỉ 24,x tỷ

Ngày đăng: 14/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

KĐT Hinode Royal Park, Kim Chung - Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội. - Liền kề đường 30m, thuận tiện kinh doanh buôn bán - Liền kề 147m², hướng Đông Bắc, Phân khu Đông Dường - Mặt tiền 5m, đường trước nhà 33m. - Nhà xây 4 tầng, hoàn thiện mặt ngoài, đường to thuận tiện kinh doanh buôn bán - Giá bán: 24,x tỷ (x nhỏ) Lh xem nhà: 0903222591

Xem thêm

Liên hệ:

090 322 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

24,5 tỷ

147 m²
166,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Hinode Royal Park – Khu Đô Thị Kim Chung Di Trạch, Đ. Quốc lộ 32, X. Di Trạch, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
nn

nguyễn thị nga

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán liên kề lô góc 147m2 đường 30m tại KĐT Hinode Royal Park, Hoài Đức, giá tốt chỉ 24,x tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.