Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự tại khu đô thị Nam An Khánh, 146m2, giá chỉ từ 110 triệu / m2, chính chủ uy tín

Ngày đăng: 04/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu biệt thự liền kề tại Khu đô thị Nam An Khánh, An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội. Với diện tích 146m2, giá chỉ 110 triệu / m2, bất động sản này đã xây thô mặt ngoài, bên trong thuận tiện thiết kế nội thất theo ý muốn, tạo nên không gian sống lý tưởng cho gia đình. Điểm nổi bật: - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. - Không gian sống thoáng đãng, gần gũi với thiên nhiên. Vị trí thuận lợi, gần công viên Thiên Đường Bảo Sơn và công viên Nam An Khánh, cùng với các siêu thị như T - Mart và Winmart, mang lại sự tiện nghi cho cư dân. Để biết thêm chi tiết và nhận tư vấn miễn phí, vui lòng liên hệ Nguyễn Thị Thiện qua số điện thoại 0944658586

Xem thêm

Liên hệ:

094 465 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

16,06 tỷ

146 m²
110 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị mới Nam An Khánh Sudico, X. An Khánh, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
TV

Thiện Nguyễn Villas

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự tại khu đô thị Nam An Khánh, 146m2, giá chỉ từ 110 triệu / m2, chính chủ uy tín - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.