Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp biệt thự 4PN, 3WC, 103m2 tại Mailand Hanoi City, 22 tỷ VND

Ngày đăng: 02/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu biệt thự sang trọng tại Mailand Hanoi City, Đại lộ Thăng Long, An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội. Biệt thự với 4 phòng ngủ và 3 phòng tắm, diện tích 103m2, được thiết kế đầy đủ nội thất, tạo không gian sống tiện nghi và thoải mái. - 4PN rộng rãi, phù hợp cho gia đình lớn. - 3WC hiện đại, tiện lợi cho sinh hoạt hàng ngày. - Diện tích 103m2, mặt tiền 5m, chiều rộng ngõ trước 13m, dễ dàng cho việc di chuyển. - Hướng cửa chính Bắc, phong thủy tốt cho gia chủ. - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ. Biệt thự còn nổi bật với không gian sống yên tĩnh, môi trường xanh mát, thuận tiện cho những ai yêu thích cuộc sống gần gũi với thiên nhiên. Đường vào rộng rãi, thích hợp cho ô tô, rất thuận tiện cho việc di chuyển và sinh hoạt hàng ngày. Địa điểm xung quanh: - Gần siêu thị T-Mart, Winmart đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày. - Cách công viên Thiên Đường Bảo Sơn và công viên Nam An Khánh chỉ vài phút đi xe, lý tưởng cho các hoạt động giải trí và thư giãn. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp xem nhà. Điện thoại: 0969221222, Người liên hệ: Ngô Kiểm.

Xem thêm

Liên hệ:

096 922 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

22 tỷ

4 PN, 3 WC
103 m²
213,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Mailand Hanoi City, Đ. Đại lộ Thăng Long, X. An Khánh, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
NK

Ngô Kiểm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp biệt thự 4PN, 3WC, 103m2 tại Mailand Hanoi City, 22 tỷ VND - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.