Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự Song Lập hot mặt tiền 11.8m, đã hoàn thiện nội thất đẹp, 36.3tỷ

Ngày đăng: 04/08/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán căn biệt thự song lập hoàn thiện nội thật vào ở được luôn nhà đẹp, diện tích 212m2, xây 5 tầng, trong khu đô thị để xe loại mái, đã có sổ, chủ thiện chí. Anh chị quan tâm liên hệ em Thảo: 0969552786

Xem thêm

Liên hệ:

096 955 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11,8m

Vị trí bản đồ

36,3 tỷ

5 PN
212 m²
171,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị mới Lideco - Bắc Quốc lộ 32, Tt. Trạm Trôi, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
TP

Thao Phuong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự Song Lập hot mặt tiền 11.8m, đã hoàn thiện nội thất đẹp, 36.3tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.