Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm biệt thự view hồ chỉ có tại lideco hoài đức ( hàng hiếm )

Ngày đăng: 29/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

SIÊU PHẨM BIỆT THỰ VIEW HỒ CHỈ CÓ TẠI LIDECO HOÀI ĐỨC! Biệt thự 5 tầng Mặt tiền 12m Diện tích 299.2m² Vị trí trung tâm thị trấn Trạm Trôi Hoài Đức View hồ điều hòa + khu vui chơi Đón gió mát, cực hiếm! Thông tin nổi bật: Diện tích sànxây dựng: 139.6m2 , thiết kế 5 tầng hiện đại. Mặt tiền rộng 12m, đường ô tô tránh nhau thoải mái (12m) Hướng cửa chính: Đông Bắc, ban công: Đông Bắc, view hồ trung tâm khu đô thị, phong thủy vượng khí Phù hợp ở kết hợp kinh doanh, văn phòng, spa... Tiện ích nội khu cao cấp: Hồ bơi, công viên, khu thể thao, Gym Yoga Trung tâm thương mại, nhà hàng, spa Khu vui chơi trẻ em, trường học & bệnh viện gần kề Kết nối nhanh chóng: 20 phút tới trung tâm Hà Nội 10 phút đến Trung tâm Hội nghị Quốc Gia Biệt thự đẹp Pháp lý rõ ràng Sổ lâu dài Cơ hội đầu tư an cư đỉnh cao sinh lời bền vững Liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết & xem nhà thực tế! Số lượng biệt thự view hồ cực hiếm Không mua sớm là hết!

Xem thêm

Liên hệ:

097 959 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

65 tỷ

299.2 m²
217,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị mới Lideco - Bắc Quốc lộ 32, Tt. Trạm Trôi, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
0

0979598800

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm biệt thự view hồ chỉ có tại lideco hoài đức ( hàng hiếm ) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.