Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà Biệt Thự Lideco, Quốc lộ 32, Trạm Trôi, Hoài Đức, dt 287m , mặt tiền 13,5m ,giá 35 tỷ

Ngày đăng: 01/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhà biệt thự Lideco tọa lạc tại Quốc lộ 32, Thị trấn Trạm Trôi, Hoài Đức, Hà Nội, là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái và hiện đại. - Biệt thự 5 tầng với 8PN, 5WC, thiết kế sang trọng và tiện nghi. - Mặt tiền rộng 13,5m, đường trước mặt rộng 12m - Hướng chính Tây Bắc, tạo cảm giác thoáng đãng và mát mẻ. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng. Giới thiệu tổng quan dự án Dự án Lideco nằm tại Thị trấn Trạm Trôi, huyện Hoài Đức, tỉnh Hà Tây, dọc theo Quốc lộ 32, chỉ mất 20 phút để đến trung tâm Hà Nội và 10 phút đến Trung Tâm Hội nghị Quốc Gia. Dự án bao gồm các loại hình biệt thự song lập từ 225m2 - 350m2, biệt thự đơn lập từ 200m2 - 300m2, và liền kề từ 75m2 - 150m2, với tiện ích nội khu hoàn hảo như bờ hồ, công viên, trung tâm thương mại, và các khu vui chơi trẻ em. - Cạnh trường học Nhật ngữ Isshin và Học viện Khoa học Quân sự - Gần chợ và siêu thị Winmart Hoài Đức, Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà. Liên hệ: Nguyễn Tiến Hưởng 0905385688

Xem thêm

Liên hệ:

090 538 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13,5m
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

35 tỷ

5 WC
287 m²
121,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị mới Lideco - Bắc Quốc lộ 32, Tt. Trạm Trôi, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
0

0905385688

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà Biệt Thự Lideco, Quốc lộ 32, Trạm Trôi, Hoài Đức, dt 287m , mặt tiền 13,5m ,giá 35 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.