Tin đăng đã hết hạn.

Liền kề Nhật 44.1x áp góc , 8 tỷ nhận nhà. Hỗ trợ vay 70% miễn gốc lãi 24 tháng. LH báo giá tốt.

Ngày đăng: 01/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Liền kề Nhật 44.1x áp góc, 8 tỷ nhận nhà. Hỗ trợ vay 70% miễn gốc lãi 24 tháng. Liên hệ báo giá tốt. CĂN LIỀN KỀ ÁP GÓC THƯỜNG CÓ ĐƠN GIÁ CAO HƠN 10% CĂN THƯỜNG Mô tả nhà: + rộng 110m2 mặt tiền 5m + trước mặt là vườn hoa + xây 5 tầng đủ + Có lối đi sau nhà 3m + dưới chân 3 tòa văn phòng Liên hệ Trung Tín báo giá BĐS: 0902166496

Xem thêm

Liên hệ:

090 216 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

24,15 tỷ

110 m²
219,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Hinode Royal Park – Khu Đô Thị Kim Chung Di Trạch, Đ. Quốc lộ 32, X. Di Trạch, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Trung Tín

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Liền kề Nhật 44.1x áp góc , 8 tỷ nhận nhà. Hỗ trợ vay 70% miễn gốc lãi 24 tháng. LH báo giá tốt. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.