Tin đăng đã hết hạn.

Bán BT 4PN, 3WC, 103m2 tại Mailand Hanoi City, 23 tỷ VND

Ngày đăng: 25/07/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhà biệt thự tuyệt đẹp tại Mailand Hanoi City, vị trí đắc địa trên Đại lộ Thăng Long, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội với diện tích 103m2. Thiết kế hiện đại gồm 4PN + 3WC, 4 tầng, phù hợp cho gia đình đông người. Nội thất đầy đủ với điều hòa, giường, tủ lạnh, đem lại sự tiện nghi tối đa cho cư dân. - Điểm nổi bật: + Hướng cửa chính: Bắc. + Hướng ban công: Bắc. + Mặt tiền 5m, ngõ rộng 13m, thuận tiện cho xe ô tô ra vào. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người mua. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Gần công viên Thiên Đường Bảo Sơn và công viên Nam An Khánh. - Siêu thị T - Mart, Winmart gần đó, thuận tiện cho việc mua sắm. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0969221222 hoặc gặp Ngô Kiểm.

Xem thêm

Liên hệ:

096 922 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

23 tỷ

4 PN, 3 WC
103 m²
223,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Mailand Hanoi City, Đ. Đại lộ Thăng Long, X. An Khánh, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
NK

Ngô Kiểm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán BT 4PN, 3WC, 103m2 tại Mailand Hanoi City, 23 tỷ VND - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.