Tin đăng đã hết hạn.

HOT! Biệt thự song lập có hầm, view công viên. Diện tích 201m2 DT sử dụng 466m2. Giá 230tr/m2

Ngày đăng: 23/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

HOT! Biệt thự song lập có hầm, view công viên. Diện tích 201m2. Diện tích sử dụng 466m2. Giá 230tr/m2. Liên hệ: 0919875966

Xem thêm

Liên hệ:

091 987 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

46 tỷ

201 m²
228,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
An Lạc Green Symphony (Khu đô thị đại học Vân Canh), X. Vân Canh, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
VL

Vũ Chí Lâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết HOT! Biệt thự song lập có hầm, view công viên. Diện tích 201m2 DT sử dụng 466m2. Giá 230tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.