Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà LK Nam An Khánh gần Vinhomes Smartcity, nội thất VIP, ô tô tránh, DT 50m2x5T, 11.9 tỷ

Ngày đăng: 23/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Anh Hào chính chủ làm trong ngành công an, chuyển công tác nhờ bán căn nhà liền kề tại KĐT thị Nam An Khánh gần Vinhomes Smartcity, 3 bước chân ra đường Hoàng Tùng (Lê Trọng Tấn kéo dài trước đây), tiếp giáp đường Vành Đai 3.5, Đại Lộ Thăng Long di chuyển giao thông đi các hướng vô cùng thuận tiện. - Diện tích: 50m phân lô liền kề. - Thiết kế: 5 tầng, 4 phòng ngủ, đủ công năng. Nhà được Anh Hào thuê thiết kế xây mới vô cùng chắc chắn và hiện đại, Nhà được khánh thành giữa năm 2024 thiết kế rất tâm huyết với 4 phòng ngủ thoáng sáng, tối ưu công năng sự dụng. Nội thất cao cấp, chủ để lại toàn bộ nội thất sịn sò, khách mua chỉ xách va ly về và ở. Khu vực dân trí cao An Sinh đỉnh, tiện ích xung quang không thiếu thứ gì, 3 bước chân ra đường Hoàng Tùng, Vành Đai 3.5, đường đôi Nam An Khánh, vài bước chân ra KĐT sầm uất Vinhomes Smartcity ngập tràn tiện ích. - Pháp lý: Rõ ràng sẵn sàng giao dịch. - Giá bán: 11.9 tỷ (có thương lượng). Liên hệ: Em Hải Nhà Đẹp 0813726687/ 0813726687Gọi trực tiếp hoặc inbox zalo 24/24g). Xem nhà trực tiếp hoàn toàn miễn phí, miễn tiếp trung gian. Phương Trâm phục vụ: Uy tín tạo niềm tin (nói không với tin ảo).

Xem thêm

Liên hệ:

081 372 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,2m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Xây mới, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

11,9 tỷ

4 PN, 3 WC
50 m²
238 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị mới Nam An Khánh Sudico, X. An Khánh, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
HH

HOÀNG MINH HẢI

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà LK Nam An Khánh gần Vinhomes Smartcity, nội thất VIP, ô tô tránh, DT 50m2x5T, 11.9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.