Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm liền kề kđt hud vân canh vỉa hè rộng kinh doanh đỉnh ô tô tránh sổ đỏ lâu dài

Ngày đăng: 15/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

SIÊU PHẨM LIỀN KỀ KĐT HUD VÂN CANH VỈA HÈ RỘNG KINH DOANH ĐỈNH Ô TÔ TRÁNH SỔ ĐỎ LÂU DÀI Vị trí: KĐT mới HUD Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội Diện tích: 100m² mặt tiền 5m sâu 5 tầng Giá bán: 20.3 tỷ Công năng: 8 phòng ngủ thiết kế hiện đại, tối ưu không gian Tiện ích: Đường trước nhà rộng, ô tô tránh thoải mái, có vỉa hè Khu dân cư đồng bộ, văn minh, an ninh tốt Phù hợp ở kết hợp kinh doanh, văn phòng, spa Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch Liên hệ ngay để xem nhà và thương lượng trực tiếp 0987051666!

Xem thêm

Liên hệ:

098 705 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

20,3 tỷ

100 m²
203 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Địa chỉ
Khu đô thị Vân Canh HUD, X. Vân Canh, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
LB

LINH BÙI

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm liền kề kđt hud vân canh vỉa hè rộng kinh doanh đỉnh ô tô tránh sổ đỏ lâu dài - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.