Tin đăng đã hết hạn.

Giảm sốc 3tỷ bán gấp biệt thự khu Thiên đường Bảo Sơn, Lê Trọng Tấn, giáp Vin Thăng Long Gleximco

Ngày đăng: 12/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Giảm sốc 3tỷ bán gấp biệt thự khu Thiên đường Bảo Sơn, Lê Trọng Tấn, giáp Vin Thăng Long - Gleximco - Khu vực toàn quan chức và đại gia. + Vị trí đẹp - mặt tiền rộng vỉa hè to - thoáng sáng - gần hồ - thang máy nhập - chủ thiện trí - giá hợp lý. + Biệt thự nằm trong khu quần thể biệt thự Thiên Đường Bảo Sơn, vị trí đẹp, có hồ điều hoà nằm giữa khu. + Gần công viên Thiên Đường Bảo Sơn, sát cạnh Vinsmart City, khu vực đang cực kỳ phát triển với nhiều dự án lớn nhỏ đồng bộ tương lai đắc địa giá trị tăng cao từng ngày. + Biệt thự được thiết kế 4 tầng nội thất nhập khẩu hơn 10 tỷ đẹp và VIP nhất khu vực. + Sổ đỏ vuông đẹp chính chủ, giao dịch ngay. - Gọi ngay Ngọc Huyền 0975055378 - Xin cảm ơn!

Xem thêm

Liên hệ:

097 505 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

41 tỷ

230 m²
178,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Thiên Đường Bảo Sơn - Bảo Sơn Paradise, P. Lê Trọng Tấn, X. An Khánh, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
ĐH

Đào Thị Thanh Huyền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giảm sốc 3tỷ bán gấp biệt thự khu Thiên đường Bảo Sơn, Lê Trọng Tấn, giáp Vin Thăng Long Gleximco - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.