Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự An Lạc Symphony, DT 211m2 giá rẻ nhất thị trường, chỉ 176tr/m2

Ngày đăng: 23/06/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán lô biệt thự An Lạc Symphony, xã Vân Canh, Hoài Đức, HN: - diện tích: 211m2 - phân khu Mộc Cầm, nhà xây thô 3 tầng và 01 hầm siêu rộng cho khách bài trí theo sở thích - vị trí đẹp, khu đô thị sang chảnh hiện đại nhất phía tây - Pháp lý chuẩn, sẵn sàng giao dịch trong ngày. Lh/ 0977164491 mr nam

Xem thêm

Liên hệ:

097 716 ****

Vị trí bản đồ

37,14 tỷ

211 m²
176,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
An Lạc Green Symphony (Khu đô thị đại học Vân Canh), X. Vân Canh, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
Nd

Người dùng ẩn danh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự An Lạc Symphony, DT 211m2 giá rẻ nhất thị trường, chỉ 176tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.