Tin đăng đã hết hạn.

Tổng hợp quỹ căn chủ nhà gửi bán đẹp nhất trong KDT Lideco, Đơn giá chỉ từ 11xtr/m2, Sổ đỏ sẵn GD

Ngày đăng: 21/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Cập nhật quỹ căn liền kề - biệt thự chủ nhà thiện chí gửi bán trong KDT Lideco, Hoài Đức, Hà Nội. Đơn giá chỉ từ 11xtr/m2, diện tích biệt thự từ 145-300m2, sổ đỏ chính chủ sẵn giao dịch ngay. Thông tin chi tiết: - Liền kề 82m2, hướng nhà Tây Nam, mặt tiền 7m, hoàn thiện full đồ nhà mới có thể vào ở ngay, giá bán 14.x tỷ - BTSL 222m2, hướng nhà Tây Nam, mặt tiền 12m, nhà thô nguyên bản CDT, vị trí gần trục chính 31m, gần Lideco Plaza, giá bán 11xtr/m2 (giá cả nhà và đất) - BTSL 145m2, nhà hoàn thiên full đồ có thang máy, hướng nhà đông bắc, đường trước nhà 13m, giá bán chỉ 23 tỷ - BTSL 162m2, vị trí dễ tiếp cận, nhà thô nguyên bản CDT, giá bán 21.x tỷ - BTSL trục chính đường 31m, hướng đông nam, 145m2, giá bán 25.x tỷ - BTSL hoàn thiện full đồ nội thất cao cấp, view giữa vườn hoa, diện tích 145m2, giá bán nhỉnh 25 tỷ. - Căn góc đường 24m, 165m2 hướng nhà Đông Nam - Đông Bắc, kinh doanh tốt, giá bán 26 tỷ - Biệt thự đơn lập mẫu xây mới, 180m2, hướng nhà Đông Bắc, gần hồ điều hoà trung tâm, giá bán 22.x tỷ - BTSL 275m2, view vườn hoa, hướng nhà Đông Nam, giá bán 125tr/m2 - NV2 diện tích 220m2, đường trước nhà 15m đường thông, hướng nhà Đông Bắc, giá bán 12x tr/m2 Liên hệ để xem nhà và đàm phán giá: Ms Quỳnh 0934699191call/zalo/viber)

Xem thêm

Liên hệ:

093 469 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Căn góc, Xây mới, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

25,97 tỷ

222 m²
116,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị mới Lideco - Bắc Quốc lộ 32, Tt. Trạm Trôi, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
0

0934699191

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tổng hợp quỹ căn chủ nhà gửi bán đẹp nhất trong KDT Lideco, Đơn giá chỉ từ 11xtr/m2, Sổ đỏ sẵn GD - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.